Nuni samfurin
Ƙirƙiri a Sikeli tare da Kalubale da Ƙarfafa Ayyukan Aiki
Dell EMC PowerEdge R650, wanda na'urori masu sarrafawa na 3rd Generation Intel® Xeon® Scalable ke ƙarfafa shi shine mafi kyawun sabar rack don magance ayyukan aikace-aikacen da haɓakawa. PowerEdge R650, sabar rack ce mai dual-socket/1U wanda ke ba da kyakkyawan aiki don mafi yawan ayyukan aiki. Yana goyan bayan tashoshin 8 na ƙwaƙwalwar ajiya akan CPU, kuma har zuwa 32 DDR4 DIMMs @ 3200 MT/s gudu. Bugu da ƙari, don magance manyan abubuwan haɓaka kayan aiki na PowerEdge R650 yana goyan bayan PCIe Gen 4 kuma har zuwa 12 NVMe tafiyarwa tare da ingantattun fasalulluka na sanyaya iska da kuma zaɓin Direct Liquid Cooling don tallafawa haɓaka ƙarfi da buƙatun zafi. Wannan ya sa PowerEdge R650 ya zama uwar garken manufa don daidaita ma'aunin cibiyar bayanai akan nau'ikan ayyukan aiki da yawa ciki har da; Database da Analytics, High-Frequency Trading, Traditional corporate IT, Virtual Desktop Infrastructure, har ma HPC ko AI/ML muhallin da ke buƙatar aiki, da goyon bayan GPU a cikin ma'auni na 1U mai yawa.
Haɓaka Haɓaka da Haɓaka Ayyuka tare da Haɗin kai Mai Zaman Kanta
Fayil ɗin sarrafa tsarin Dell EMC OpenManage yana daɗaɗaɗaɗaɗar sarrafawa da amintaccen kayan aikin IT. Yin amfani da kayan aikin fasaha na Dell Technologies 'karshen zuwa-ƙarshe, IT na iya ba da amintacce, haɗaɗɗiyar ƙwarewa ta hanyar rage tsari da silos bayanai don mai da hankali kan haɓaka kasuwancin. Fayil na Dell EMC OpenManage shine mabuɗin injin ƙirƙira ku, buɗe kayan aiki da sarrafa kansa waɗanda ke taimaka muku ƙima, sarrafawa, da kare yanayin fasahar ku.
● Gina-ginen watsa shirye-shiryen telemetry, kula da thermal, da API RESTful tare da Redfish suna ba da ingantaccen gani da sarrafawa don ingantaccen sarrafa uwar garke.
● Aiwatar da kai tsaye yana ba ku damar haɗin gwiwa tsakanin ayyukan ɗan adam da damar tsarin don ƙarin haɓakawa
● Haɗaɗɗen ikon gudanarwa na canji don sabunta tsarawa da rashin daidaituwa, daidaitawar sifili da aiwatarwa.
● Cikakkun gudanarwar haɗin gwiwa tare da Microsoft, VMware, ServiceNow, Mai yiwuwa da sauran kayan aikin da yawa
Kare Kaddarorin Bayananku da Kayan Aiki tare da Ƙarfafa juriya
An ƙera sabar Dell EMC PowerEdge R650 tare da gine-ginen da ke jurewa ta hanyar yanar gizo, yana haɗa tsaro sosai cikin
kowane lokaci a cikin rayuwa, daga ƙira zuwa ritaya.
● Yi aiki da kayan aikinku akan ingantaccen dandamali wanda amintaccen booting na cryptographically da tushen aminci na silicon
● Kiyaye amincin firmware na uwar garken tare da fakitin firmware sa hannu na dijital
● Hana daidaitawa mara izini ko canza firmware tare da kulle tsarin
● Amintaccen kuma da sauri goge duk bayanan daga kafofin watsa labarai na ajiya, gami da rumbun kwamfyuta, SSDs da ƙwaƙwalwar tsarin tare da gogewar tsarin.
PowerEdge R650
Dell EMC PowerEdge R650 yana ba da aiki mai ban sha'awa, ƙwaƙwalwar ajiya mai girma da iya aiki, bandwidth I/O da ajiya don magance buƙatun bayanai - Ya dace don:
● Kamfanin IT na gargajiya
● Database da Analytics
● Kayan aikin Desktop na Farko
● AI / ML da HPC
Sigar Samfura
Siffar | Ƙididdiga na Fasaha | |
Mai sarrafawa | Har zuwa ƙarni na uku na Intel Xeon Scalable na'urori masu sarrafawa, tare da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan na'urori biyu na Xeon Scalable guda biyu. | |
Ƙwaƙwalwar ajiya | • 32 DDR4 DIMM ramummuka, yana goyan bayan RDIMM 2 TB max ko LRDIMM 4 TB max, yana sauri zuwa 3200 MT/s• Har zuwa 16 Intel Persistent Memory 200 series (BPS), 8 TB max • Yana goyan bayan rajista na ECC DDR4 DIMMs kawai | |
Masu kula da ajiya | • Masu sarrafawa na ciki: PERC H745, HBA355I, S150, H355, H345, H755, H755N• Boot Ingantaccen Tsarin Ma'ajiya (BOSS-S1): HW RAID 2 x M.2 SSDs 240 GB ko 480 GB • Boot Ingantaccen Tsarin Ma'ajiya (BOSS-S2): HW RAID 2 x M.2 SSDs 240 GB ko 480 GB • PERC na waje (RAID): PERC H840, HBA355E | |
Drive Bays | Bays na gaba: • Har zuwa 10 x 2.5-inch SAS/SATA/NVMe (HDD/SSD) max 153 TB • Har zuwa 4 x 3.5-inch SAS/SATA (HDD/SSD) max 64 TB • Har zuwa 8 x 2.5-inch SAS/SATA/NVMe (HDD/SSD) max 122.8 TB Rear bays: • Har zuwa 2 x 2.5-inch SAS/SATA/NVMe (HDD/SSD) max 30.7 TB | |
Kayayyakin Wutar Lantarki | • 800W Platinum AC/240 Yanayin Gauraya• 1100W Titanium AC/240 Yanayin Haɗaɗɗe • 1400W Platinum AC/240 Yanayin gauraya • 1100 W DC -48 - 60 V | |
Zaɓuɓɓukan sanyaya | Sanyaya iska, mai sanyaya ruwa na zaɓi na zaɓi | |
Fans | • Ma'auni mai mahimmanci/Mai girma da SLVR fan/Mai girma na GOLD fan • Har zuwa saiti huɗu (dual fan module) magoya bayan filogi masu zafi | |
Girma | • Tsayi - 42.8 mm (inci 1.7)• Nisa - 482 mm (inci 18.97) • Zurfin - 809 mm (inci 31.85) - ba tare da bezel ba. 822.84 mm (32.39 inci) - tare da bezel | |
Factor Factor | 1U rack uwar garken | |
Gudanar da Ƙungiya | • iDRAC9• iDRAC Sabis Module• iDRAC Kai tsaye • Saurin Sync 2 mara igiyar waya | |
Bezel | LCD bezel na zaɓi ko bezel tsaro | |
OpenManage Software | • OpenManage Enterprise• Buɗe Manajan Wuta plugin • OpenManage SupportAssist plugin • BuɗeManage Update Manager plugin | |
Motsi | OpenManage Mobile | |
Haɗin kai da Haɗin kai | Haɗin BuɗeManage • BMC Truesight• Cibiyar Tsarin Microsoft • Jajayen Hat ɗin Modules masu yiwuwa • VMware vCenter da vRealize Operations Manager | Haɗin Buɗe Gudanarwa • IBM Tivoli Netcool/OMNIbus• IBM Tivoli Network Manager IP Edition • Manajan Ayyuka na Micro Focus • Nagios Core • Nagios XI |
Tsaro | • Firmware da aka sanya hannu ta hanyar rubuto • Tabbataccen Boot• Tsarewar Goge • Tushen Amincewa Silicon • Kulle tsarin (yana buƙatar iDRAC9 Enterprise ko Datacenter) • TPM 1.2/2.0 FIPS, CC-TCG bokan, TCM 2.0 na zaɓi | |
Shigar da NIC | 2 x 1 GbE LOM | |
Zaɓuɓɓukan hanyar sadarwa | 1 x OCP 3.0 (x8 PCIe hanyoyin) | |
Zaɓuɓɓukan GPU | Har zuwa uku 75 W GPU mai nisa guda ɗaya | |
Tashoshi | Mashigai na gaba • 1 x Ƙaddamar da iDRAC kai tsaye micro-USB • 1 x USB 2.0 • 1 x VGA | Rear Ports • 1 x USB 2.0• 1 x Serial (na zaɓi) • 1 x USB 3.0 • 2 x RJ-45 • 1 x VGA (na zaɓi don daidaitawar sanyaya ruwa) |
Mashigai na ciki • 1 x USB 3.0 | ||
PCIe | Har zuwa 3 x PCIe Gen4 ƙananan ramummuka (duk x16 ban da ramin x8 guda ɗaya tare da SNAP I/O modules) ko 2 x PCIe (Gen4) cikakkun ramummuka masu tsayi. | |
Operating System da Hypervisors | • Canonical Ubuntu Server LTS• Citrix Hypervisor • Microsoft Windows Server tare da Hyper-V • Red Hat Enterprise Linux • SUSE Linux Enterprise Server • VMware ESXi Don ƙayyadaddun bayanai da cikakkun bayanan haɗin gwiwar, duba Dell.com/OSsupport. | |
Akwai sigar shirye-shiryen OEM | Daga bezel zuwa BIOS zuwa marufi, sabobin ku na iya dubawa da ji kamar an tsara su kuma ku ne suka gina su. Don ƙarin bayani, ziyarci Dell.com/OEM. |
Shawarar Tallafi da Sabis
Dell ProSupport Plus don tsarukan mahimmanci ko Dell ProSupport don ingantaccen kayan aiki da tallafin software don maganin PowerEdge na ku. Akwai kuma bayar da shawarwari da turawa. Tuntuɓi wakilin Dell a yau don ƙarin bayani. Samuwar da sharuɗɗan Sabis na Dell sun bambanta ta yanki. Don ƙarin bayani, ziyarciDell.com/ Bayanin Sabis
Shawarar Taimako Da Sabis
Yi amfani da fasaha, ababen more rayuwa da sabis ta kowace hanya da kuke so tare da Dell Technologies akan Buƙatar, mafi faɗin babban fayil na ƙarshen-zuwa-ƙarshen masana'antar na sassauƙan amfani da mafita azaman-a-Sabis. Don ƙarin bayani, ziyarci:www.delltechnologies.com/ bukata
Nemo Ƙari Game da Sabar Poweredge
Ƙara koyogame da sabobin mu na PowerEdge
Ƙara koyogame da hanyoyin sarrafa tsarin mu
Bincikamu Resource Library
BiSabar PowerEdge akan Twitter
Tuntuɓi Masanin Fasaha na Dell donTalla ko Tallafi