Nuni samfurin
Gabatarwa
Dell EMC PowerEdge R7525 soket ne guda biyu, 2U rack sabobin da aka ƙera don gudanar da ayyukan aiki ta amfani da sassauƙan I/O da saitunan cibiyar sadarwa. PowerEdge R7525 yana fasalta AMD® EPYC ™ Generation 2 da na'urori masu sarrafawa na Generation 3, yana tallafawa har zuwa 32 DIMMs, PCI Express (PCIe) Gen 4.0 yana ba da damar fadada ramummuka, da zaɓin fasahar keɓancewar hanyar sadarwa don rufe zaɓuɓɓukan sadarwar.
An ƙera PowerEdge R7525 don ɗaukar nauyin aiki da aikace-aikace masu buƙata, kamar ɗakunan ajiya na bayanai, ecommerce, ma'ajin bayanai, da babban aikin kwamfuta (HPC).
Fasahar Fasaha
Tebur mai zuwa yana nuna sabbin fasahohi don PowerEdge R7525:
Tebur 1. Sabo fasaha (ya ci gaba)
Technodabaru | Dalla-dalla Bayani |
AMD® EPYC™ Generation 2 da na'urori masu sarrafawa na Generation 3. | ● 7 nm fasahar sarrafawa ● AMD Interchip haɗin haɗin ƙwaƙwalwar ajiya na duniya (xGMI) har zuwa hanyoyi 64 ● Har zuwa 64 cores a kowace soket ● Har zuwa 3.8 GHz ● Mafi girman TDP: 280 W |
3200 MT/s DDR4 ƙwaƙwalwar ajiya | ● Har zuwa 32 DIMMs ● Tashoshi 8x DDR4 kowace soket, 2 DIMMs kowane tashoshi (2DPC) ● Har zuwa 3200 MT/s (dogara mai daidaitawa) ● Yana goyan bayan RDIMM, LRDIMM, da 3DS DIMM |
PCIe Gen da slot | ● Gen 4 a 16 T/s |
Flex I/O | ● LOM allon, 2 x 1G tare da BCM5720 lan mai kula ● Rear I / O tare da 1 G sadaukar da tashar tashar tashar sarrafawa ● USB 3.0 guda ɗaya, USB 2.0 ɗaya da tashar tashar VGA ● OCP Mezz 3.0 ● Zaɓin tashar tashar jiragen ruwa |
CPLD 1-waya | ● Goyan bayan bayanan biya na gaba PERC, Riser, jirgin baya da I/O na baya zuwa BIOS da IDRAC |
PERC mai sadaukarwa | ● Tsarin ajiya na gaba PERC tare da gaban PERC 10.4 |
Software RAID | ● Tsarin aiki RAID/PERC S 150 |
iDRAC9 tare da Mai Kula da Rayuwa | Maganin sarrafa tsarin da aka haɗa don sabobin Dell yana fasalta kayan masarufi da kayan aikin firmware da faɗakarwa, faɗakarwar ƙwaƙwalwar ajiya mai zurfi, aiki mai sauri, tashar tashar Gb keɓaɓɓu da ƙarin fasali. |
Gudanar da Mara waya | Siffar Aiki tare da Saurin haɓakawa ne na ƙirar ƙaramar bandwidth na tushen NFC. Saurin Sync 2.0 yana ba da daidaiton fasali tare da sigogin da suka gabata na ƙirar NFC tare da ingantaccen ƙwarewar mai amfani. Don ƙara wannan fasalin Aiki tare da sauri zuwa nau'ikan Wayar hannu |
Tebur 1. Sabo fasaha
Fasaha | Cikakken Bayani |
OSs tare da mafi girma kayan aikin bayanai, da Quick Sync 2 sigar ta maye gurbin fasahar NFC da ta gabata tare da sarrafa tsarin a-da-akwatin mara waya. | |
Tushen wutan lantarki | ● Girman 60 mm / 86 mm shine sabon nau'i na PSU ● Yanayin Mixed Platinum 800 W AC ko HVDC ● Yanayin Mixed Platinum 1400 W AC ko HVDC ● Yanayin Mixed Platinum 2400 W AC ko HVDC |
Boot Ingantaccen Ma'aji Subsystem S2 (BOSS S2) | Boot Optimized Storage Subsystem S2 (BOSS S2) katin bayani ne na RAID wanda aka ƙera don booting tsarin aiki na sabar wanda ke tallafawa har zuwa: ● 80 mm M .2 SATA Solid-state Devices (SSDs) ● Katin PCIe wanda shine Single Gen2 PCIe x 2 mai watsa shiri ● Dual SATA Gen3 na'urorin musaya |
Maganin sanyaya ruwa | ● Sabon bayani mai sanyaya ruwa yana samar da ingantacciyar hanya don sarrafa tsarin zafin jiki. Har ila yau, yana ba da hanyar gano ruwa ta hanyar iDRAC. Ana sarrafa wannan fasaha ta hanyar Sensor Leak Sensor (LLS). LLS tana ƙayyade ɗigogi ƙanana kamar 0.02 ml ko girman kamar 0.2 ml. |
Nemo Ƙari Game da Sabar Poweredge
Ƙara koyogame da sabobin mu na PowerEdge
Ƙara koyogame da hanyoyin sarrafa tsarin mu
Bincikamu Resource Library
BiSabar PowerEdge akan Twitter
Tuntuɓi Masanin Fasaha na Dell donTalla ko Tallafi