BAYANIN KYAUTATA
Shin cibiyar bayanan ku tana buƙatar amintacce, sabar sabar da za ta iya tafiyar da aiki da ƙarfin gwiwa don ƙirƙira, bayanai, ko ƙididdiga masu inganci?
Sabar HPE ProLiant DL360 Gen10 tana ba da tsaro, ƙarfi da sassauci ba tare da tsangwama ba. Yana goyan bayan Intel® Xeon® Scalable processor tare da haɓaka aikin 60%1 da haɓaka 27% a cikin cores2, tare da 2933 MT/s HPE DDR4 SmartMemory yana tallafawa har zuwa 3.0 TB2 tare da haɓaka aikin har zuwa 82%3. Tare da ƙarin aikin da Intel® Optane™ jerin ƙwaƙwalwar ajiya na 100 na HPE6, HPE NVDIMMs7 da 10 NVMe ke kawowa, HPE ProLiant DL360 Gen10 yana nufin kasuwanci. Ƙaddamarwa, sabuntawa, saka idanu da kulawa tare da sauƙi ta hanyar sarrafa mahimman ayyukan gudanarwa na rayuwar uwar garke tare da HPE OneView da HPE Integrated Lights Out 5 (iLO 5). Ƙaddamar da wannan amintaccen dandamali na 2P don nau'ikan ayyuka daban-daban a cikin matsugunin sararin samaniya.
Parametric
Iyali Mai sarrafawa | Intel® Xeon® Scalable 8100/8200 jerin - Intel® Xeon® Scalable 3100/3200 jerin |
Akwai Mai Sarrafa Mahimmanci | 4 zuwa 28 core, dangane da samfurin |
An shigar da cache mai sarrafawa | 8.25 - 38.50 MB L3, dangane da processor |
Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa | 3.0 TB tare da 128 GB DDR4; 6.0 TB tare da HPE 512GB 2666 Kit ɗin Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa |
Ƙwaƙwalwar ajiya | 24 DIMM ramummuka |
Nau'in Ƙwaƙwalwa | HPE DDR4 SmartMemory da Intel® Optane ™ dagewar ƙwaƙwalwar ajiya jerin 100 don HPE, ya danganta da ƙira. |
NVDIMM Rank | Daraja ɗaya |
NVDIMM Ƙarfin | 16 GB |
Ana Goyan bayan Drive | 4 LFF SAS/SATA, 8 SFF SAS/SATA + 2 NVMe, 10 SFF SAS/SATA, 10 SFF NVMe, 1 SFF ko 1 Dual UFF rear drive na zaɓi dangane da samfurin. |
Mai Kula da hanyar sadarwa | Embedded 4 X 1GbE Ethernet Adapter (zaɓi samfuri) ko HPE FlexibleLOM da katunan tsayawa na zaɓi na PCIe, dangane da ƙira |
Software na Gudanarwa mai nisa | HPE iLO Standard tare da Bayar da Hankali (wanda aka haɗa), HPE OneView Standard (yana buƙatar saukewa); Na zaɓi- HPE iLO Advanced, da HPE OneView Advanced (na buƙatar lasisi) |
Siffofin Fan Tsari | Ma'auni mai zafi mai zafi |
Ramin Faɗawa | 3, don cikakkun bayanai koma zuwa QuickSpecs |
Mai sarrafa Ma'aji | HPE Smart Array S100i da/ko HPE Essential ko Performance RAID masu kula, ya danganta da ƙira |
Saurin sarrafawa | 3.9 GHz, matsakaicin dangane da processor |
Standard Memory | 3.0 TB (24 X 128 GB) LRDIMM; 6.0 TB (12 X 512 GB) HPE Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa |
Tsaro | Kit ɗin Bezel na kulle zaɓi, Kit ɗin Gano Kutse, da HPE TPM 2.0 |
Factor Factor | 1U |
Nauyi (metric) | Matsakaicin kilogiram 13.04, matsakaicin kilogiram 16.78 |
Girman Samfur (metric) | SFF Chassis: 4.29 x 43.46 x 70.7 cm, LFF Chassis: 4.29 x 43.46 x 74.98 cm |
HPE ProLiant DL360 Gen10 Server bai wuce sabar kawai ba, mafita ce mai ƙarfi wacce ta haɗa fasaha ta ci gaba tare da ƙaƙƙarfan ƙira. Tare da daidaitawar uwar garken HPE DL360 Gen10 8SFF CTO, zaku iya haɓaka ƙarfin ajiya ba tare da sadaukar da sarari ba. Wannan uwar garken yana da kyau ga ƙungiyoyin da ke son haɓaka kayan aikin su yayin da suke tabbatar da cewa suna da albarkatun da za su iya ɗaukar nauyin ayyuka masu mahimmanci.
Tsaro shine babban fifiko a ƙirar HPE DL360. Tare da fasali irin su Silicon Root of Trust da Secure Boot, za ku iya tabbata cewa an kare bayanan ku daga yuwuwar barazanar. Sassauci na uwar garken yana ba da damar daidaitawa mara kyau, yana ba ku damar daidaitawa da sauri don canza buƙatun kasuwanci. Ko kuna gudanar da mahalli na zahiri, aikace-aikacen gajimare, ko buƙatun aiki, sabar HPE ProLiant DL360 Gen10 tana ba da kyakkyawan aiki.
Sassauci wani muhimmin al'amari ne na HPE DL360. Tare da zaɓuɓɓukan daidaitawa da yawa, gami da goyan baya don nau'ikan sarrafawa da yawa, zaku iya daidaita sabar don biyan takamaiman bukatunku. Wannan daidaitawa na gaba yana tabbatar da saka hannun jari, yana ba ku damar haɓaka yayin da kasuwancin ku ke haɓaka.
Gabaɗaya, HPE ProLiant DL360 Gen10 Server shine kyakkyawan zaɓi ga ƙungiyoyi waɗanda ke neman amintaccen mafita, amintattu da sassauƙan uwar garken. Kware da ƙarfin HPE DL360 kuma ɗauki kayan aikin IT ɗin ku zuwa sabbin madaidaici. Rungumi makomar kwamfuta tare da HPE ProLiant DL360 Gen10 Server - cikakkiyar haɗin aiki da ƙirƙira.
ME YASA ZABE MU
BAYANIN KAMFANI
Kafa a 2010, Beijing Shengtang Jiaye ne high-tech kamfanin samar da high quality- kwamfuta software da hardware, m bayanai mafita da sana'a sabis ga abokan ciniki. Fiye da shekaru goma, goyan bayan ƙarfin fasaha mai ƙarfi, lambar gaskiya da mutunci, da tsarin sabis na abokin ciniki na musamman, muna haɓakawa da samar da mafi kyawun samfurori, mafita da ayyuka, ƙirƙirar ƙima ga masu amfani.
Muna da ƙwararrun ƙwararrun injiniyoyi tare da shekaru na gogewa a cikin tsarin tsarin tsaro na cyber. Suna iya samar da shawarwarin tallace-tallace da sabis na bayan-tallace-tallace don saduwa da bukatun masu amfani daban-daban a kowane lokaci. Kuma mun zurfafa haɗin gwiwa tare da sanannun samfuran gida da waje, kamar Dell, HP, HUAWel, xFusion, H3C, Lenovo, Inspur da sauransu. Tsayawa ga ka'idar aiki na aminci da fasaha na fasaha, da kuma mayar da hankali ga abokan ciniki da aikace-aikace, za mu ba ku mafi kyawun sabis tare da dukan gaskiya. Muna fatan haɓaka tare da ƙarin abokan ciniki da ƙirƙirar babban nasara a nan gaba.
SHAHADAR MU
WAREHOUSE & LOGISTICS
FAQ
Q1: Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
A: Mu kamfani ne mai rarraba da ciniki.
Q2: Menene garanti don ingancin samfur?
A: Muna da ƙwararrun injiniyoyi don gwada kowane yanki na kayan aiki kafin jigilar kaya. Alservers suna amfani da ɗakin IDC mara ƙura tare da sabon bayyanar 100% da ciki iri ɗaya.
Q3: Lokacin da na karɓi samfur mara lahani, ta yaya kuke warware shi?
A: Muna da ƙwararrun injiniyoyi don taimaka muku magance matsalolin ku. Idan samfuran ba su da lahani, yawanci muna mayar da su ko mu maye gurbin su a tsari na gaba.
Q4: Ta yaya zan yi oda da yawa?
A: Kuna iya yin oda kai tsaye akan Alibaba.com ko magana da sabis na abokin ciniki. Q5: Menene game da biyan kuɗin ku da moq?A: Muna karɓar canja wurin waya daga katin kiredit, kuma mafi ƙarancin tsari shine LPCS bayan an tabbatar da lissafin tattarawa.
Q6: Yaya tsawon garantin? Yaushe za a aika da kunshin bayan biya?
A: Rayuwar rayuwar samfurin shine shekara 1. Don ƙarin bayani, tuntuɓi sabis na abokin ciniki. Bayan biya, idan akwai hannun jari, za mu shirya muku isar da gaggawa nan da nan ko cikin kwanaki 15.