Dell Technologies Yana Haɓaka Sabar PowerEdge Mai Karfin AMD

Abubuwan da aka ƙara zuwaDell PowerEdgeportfolio yana fitar da nau'ikan nau'ikan amfani da AI da nauyin aikin gargajiya da sauƙaƙe sarrafa uwar garke da tsaro. Kafofin watsa labaru suna ba da hanyoyin da za a iya gyarawa da ingantattun hanyoyin da ke sauƙaƙe gudanarwa da kuma tallafawa manyan ayyuka na ayyuka don kamfanoni na zamani:

An tsara shi don ayyukan AI na kasuwanci, Dell PowerEdge XE7745 yana tallafawa har zuwa nisa guda takwas ko 16 PCIe GPUs guda ɗaya tare da na'urori masu sarrafa AMD 5th Generation EPYC a cikin chassis mai sanyaya iska na 4U. Manufar da aka gina don ƙaddamar da AI, ƙirar ƙira mai kyau da ƙididdige ƙididdigewa, an haɗa ramukan GPU na ciki tare da ƙarin ramukan Gen 5.0 PCIe guda takwas don haɗin hanyar sadarwa, ƙirƙirar ƙira, daidaitawa mai sauƙi tare da 2x ƙarin ƙarfin DW PCIe GPU.

An inganta sabar PowerEdge R6725 da R7725 don haɓakawa tare da manyan na'urori na AMD 5th Generation EPYC. Sabuwar ƙirar chassis na DC-MHS yana ba da damar ingantacciyar sanyaya iska da dual 500W CPUs, cin nasara ƙalubalen zafi don ƙarfi da inganci. Wadannan dandamali suna kula da ƙididdigar bayanai masu tsauri da ayyukan AI, tare da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙima, kuma suna ba da aikin rikodin rikodi don ayyukan aiki kamar haɓakawa, bayanan bayanai da AI. R7725 yana ba da haɓaka aiki har zuwa 66% kuma har zuwa 33% yana haɓaka aiki a saman tarin.

Dell Amd Servers

Dukkanin dandamali guda uku na iya tallafawa har zuwa 50% ƙarin ƙira, tare da haɓaka aiki har zuwa 37% a kowace mahimmanci wanda ke haifar da babban aiki, inganci da ingantaccen TCO. Waɗannan nasarorin sun haɗa har zuwa sabobin 5 masu shekaru bakwai zuwa sabar guda ɗaya a yau, wanda ya haifar da ƙarancin amfani da wutar lantarki na CPU sama da 65%.

PowerEdge R6715 da R7715 sabobin tare da AMD 5th Gen EPYC na'urori masu sarrafawa suna ba da haɓaka aiki, inganci kuma har zuwa 37% ƙara ƙarfin tuƙi wanda ke haifar da yawan adadin ajiya. Akwai a cikin zaɓuɓɓukan daidaitawa daban-daban, sabobin soket guda ɗaya suna goyan bayan ƙwaƙwalwar ninki biyu tare da goyan bayan 24 DIMMs (2DPC), kuma suna saduwa da buƙatun nauyin aiki iri-iri da haɓaka aiki a cikin ƙaramin 1U da 2U chassis. R6715 yana ganin aikin rikodin duniya don AI da ayyukan haɓakawa.

Ga abokan cinikin da ke tura AI a sikelin, Dell Technologies kuma za ta ci gaba da tallafawa duk sabbin na'urorin haɓaka Instinct na AMD a cikin sabobin Dell PowerEdge XE.

Amd Server
Mai tsara uwar garken

Ƙungiyoyin IT na iya sa ido daga nesa, sarrafawa da sabunta sabar Dell PowerEdge tare da haɓakar Integrated Dell Remote Access Controller (iDRAC). Tare da na'ura mai sauri, ƙãra ƙwaƙwalwar ajiya da ƙaddamar da haɗin gwiwar tsaro, iDRAC yana sauƙaƙe gudanarwar uwar garken da tsaro, yana barin ƙungiyoyin IT su ba da amsa tare da ingantaccen aminci da inganci.

"Tsarin da Dell Technologies da AMD suka bayar don kula da Lafiya na OSF suna ba mu damar isar da ingantattun ayyuka ga likitocinmu da marasa lafiya, rage farashin mu gabaɗaya da kuma taimakawa al'ummomin da ke bukata. Lokacin da kuke da rayuwar masu haƙuri da suka dogara da dandamalinmu, yana da mahimmanci cewa tsarinmu ya kasance da ƙarfi kuma yana aiki 24/7, kwanaki 365 a shekara, ”in ji Joe Morrow, darektan, Sabis na Fasaha, Kiwon Lafiyar OSF. "Saboda waɗannan tsarin, mun rage raguwar lokutan Epic, ƙarfafa OSF Healthcare don samar da ingantaccen sabis na kiwon lafiya tare da tabbatar da tsaro da haɓakawa a cikin ayyukanmu."


Lokacin aikawa: Nov-01-2024