Siffofin
Haɓaka bayanan ku
Kware DM Series mafi kyawun aiki kuma rage jinkirin ajiya har zuwa 50% tare da NVMe akan FC. Kare jarin ku ta hanyar haɓaka saurin ajiyar ku ta hanyar haɓakawa da ƙara ƙarin masu sarrafawa yayin da bukatunku ke girma. Jerin DM cikakke ne don ayyukan aiki masu latency kamar bayanan bayanai, VDI, da haɓakawa.
Tare da DM Series duk-flash tsarin za ku:
• Sami IOPS har zuwa miliyan 5 a cikin gungu ɗaya
• Taimakawa 2x ƙarin nauyin aiki da yanke lokutan amsa aikace-aikacen
• Yi amfani da kayan aikin Ethernet don rage jinkiri da ƙananan TCO tare da NVMe akan TCP
• Tabbatar da gaba da haɓaka tsarin ku tare da iyawar NVMe-ƙarshen-zuwa-ƙarshe
Inganta bayanan ku
Juyawa tare da aikinku, iya aiki, ko buƙatun girgije:
• Haɗin gine-gine don ɗaukar nauyin aikin NAS da SAN, ƙirar gudanarwa ɗaya, da 3: 1 inganta bayanai don rage TCO.
• Ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan girgije da kwafi yana ba da damar yanayin girgije da yawa don daidaita kariyar bayanai, tsaro, inganci.
• Sikeli sama da fita tare da ɗan ƙoƙari; a sauƙaƙe tari kowane DM Series don haɓaka agile.
• Tari mara kyau yana kawar da ƙauran bayanai; haɗa tsararraki na masu kula da ajiya kuma motsa bayanai daga mai sarrafawa zuwa wancan ba tare da wani lokaci ba.
Kare bayanan ku
Tsaron bayanai da kwanciyar hankali shine babban makasudi ga kowace kungiya. DM Series gabaɗayan tsarin walƙiya suna ba da tsaro ga masana'antu da ke jagorantar bayanan zuwa:
• Kare daga kayan fansa tare da gano riga-kafi da ingantaccen farfadowa, dangane da koyan na'ura.
• Kare bayananka daga duk wani bala'i da ba zato ba tsammani ta amfani da kwafi Asynchronous da Asynchronous.
• Samar da kariyar bayanai mara wahala tare da software na ɓoye bayanan kan jirgin. Tabbatar cewa an kare bayanan ku ba tare da yin tunani akai ba.
• Tabbatar da ci gaban kasuwanci tare da asarar bayanan sifili a cikin yanayin bala'in da ba a zata ba tare da Ci gaban Kasuwancin SnapMirror ko MetroCluster.
Ƙayyadaddun Fasaha
NAS Scale-out: 12 Babban Samuwar nau'i-nau'i
Matsakaicin SSDs | 5760 (576 NVMe + 5184 SAS) |
---|---|
Matsakaicin Ƙarfin Raw: Duk Filasha | 88PB* / 78.15PiB* * SAS + NVMe SSD ya fita |
Ƙarfin Ƙarfi (dangane da 3:1) | 264PB / 234.45PiB |
Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa | 3072 GB |
SAN Scale-out: 6 Babban Samuwar nau'i-nau'i
Matsakaicin SSDs | 2880 (288 NVMe + 2592 SAS) |
---|---|
Matsakaicin Ƙarfin Raw | 44PB / 39.08PiB |
Ƙarfin Ƙarfi | 132PB / 117.24PiB |
Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa | 1536 GB |
Cluster Interconnect | 2 x 100 GBE |
Kowane Babban Samfuran Tsare-tsaren Tsare-tsare: Mai Gudanarwa-Aiki
Matsakaicin SSDs | 480 (48 NVMe + 432 SAS) |
---|---|
Matsakaicin Ƙarfin Raw: Duk-Flash | 7.37PB / 6.55PiB |
Ƙarfin Ƙarfi | 22.11PB / 19.65PiB |
Factor Form Control | 4U chassis tare da manyan masu sarrafawa biyu |
Ƙwaƙwalwar ajiya | 256 GB |
NVRAM | 32GB |
PCIe Expansion Ramummuka (mafi girman) | 10 |
FC Target Ports (32Gb mai sarrafa kansa, matsakaicin) | 24 |
FC Target Ports (16Gb mai sarrafa kansa, matsakaicin) | 8 |
25GbE Ports | 20 |
10GbE Ports (mafi girman) | 32 |
100GbE tashar jiragen ruwa (40GbE mai sarrafa kansa) | 12 |
10GbE BASE-T Ports (1GbE autoranging) (mafi girma) | 16 |
12Gb/6Gb SAS Ports (mafi girman) | 24 |
Cluster Interconnect | 2 x 100 GBE |
Ana Goyan bayan Sadarwar Ajiye | FC, iSCSI, NFS, pNFS, SMB, NVMe/FC, S3 |
Sigar Software | 9.7 ko kuma daga baya |
Shelves da Media | DM240N, DM240S |
Ana Goyan bayan Mai watsa shiri/Abokin ciniki OSes | Microsoft Windows, Linux, VMware ESXi |
DM Series ALL-Flash Software | Dauren software na DM Series sun haɗa da saitin samfuran waɗanda ke ba da jagorar sarrafa bayanai, ingancin ajiya, kariyar bayanai, babban aiki, da iyawar ci gaba kamar cloning nan take, kwafin bayanai, wariyar ajiya da dawo da aikace-aikace, da riƙe bayanai. |