Babban ingancin H3C UniServer R4900 G3

Takaitaccen Bayani:

An tsara shi don ayyukan ayyukan cibiyoyin bayanai na zamani
Kyakkyawan aiki yana inganta yawan aiki na cibiyar bayanai
- Goyi bayan mafi sabuntar dandamali na fasaha da haɓakar ƙwaƙwalwar ajiya
- Goyan bayan haɓakar haɓakar GPU mai girma
Ƙimar daidaitawa tana kare saka hannun jari na IT
- Zaɓin tsarin subsystem mai sassauƙa
- Modular zane wanda ke ba da damar saka hannun jari
Cikakken kariyar tsaro
- boye-boye matakin guntu na asali
- Tsaro bezel, kulle chassis, da kuma sa ido kan kutse


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kuna iya amfani da R4900 G3 don tallafawa ayyuka masu zuwa

- Ƙwarewa - Taimakawa nau'ikan nauyin aiki da yawa akan sabar guda ɗaya don adana sarari
- Babban Bayanai - Sarrafa haɓakar ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai, waɗanda ba a tsara su ba, da ƙananan tsari.
- Aikace-aikace sun ta'allaka akan ajiya - Cire kwalabe na I/O da haɓaka aiki
- Gidan ajiyar bayanai/bincike - Bayanan tambaya akan buƙata don taimakawa shawarar sabis
- Gudanar da hulɗar abokin ciniki (CRM) - Taimaka muku don samun cikakkun bayanai game da bayanan kasuwanci don haɓakawa
gamsuwar abokin ciniki da aminci
- Shirye-shiryen albarkatun kasuwanci (ERP) - Amince da R4900 G3 don taimaka muku sarrafa ayyuka a cikin ainihin lokaci
- Kayan aikin tebur na zahiri (VDI) - Yana tura sabis na tebur mai nisa don kawo babban ƙarfin ofis da kunnawa
sadarwa tare da kowace na'ura a ko'ina kowane lokaci
- Ƙididdigar aiki mai girma da ilmantarwa mai zurfi - Samar da 3 dual-slot wide GPU modules a cikin sawun 2U, saduwa da
buƙatun koyon inji da aikace-aikacen AI

Ƙayyadaddun fasaha

Kwamfuta 2 × 2nd Generation Intel Xeon Scalable Processors (CLX&CLX-R) (Har zuwa cores 28 da matsakaicin ƙarfin 205 W)
Ƙwaƙwalwar ajiya 3.0 TB (mafi girman) 24 × DDR4 DIMMs
(Har zuwa ƙimar canja wurin bayanai 2933 MT/s da goyan bayan RDIMM da LRDIMM)
(Har zuwa 12 Intel ® Optane™ DC Tsarin Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa.(DCPMM)
Mai sarrafa ajiya Mai sarrafa RAID da aka haɗa (SATA RAID 0, 1, 5, da 10) daidaitattun katunan PCIe HBA da masu sarrafa ajiya (Na zaɓi)
FBWC 8 GB DDR4-2133 MHz
Adanawa Gaban 12LFF + na baya 4LFF da 4SFF ko gaba 25SFF + na baya 2SFF yana goyan bayan SAS/SATA HDD/SSD,
yana goyan bayan abubuwan tafiyarwa har zuwa 24 NVMe
480 GB SATA M.2 SSDs (Na zaɓi)
katunan SD
Cibiyar sadarwa 1 × onboard 1 Gbps tashar tashar tashar gudanarwar tashar tashar tashar tashar tashar tashar OM OM mai adaftar OM wacce ke ba da tashoshin tagulla 4 × 1GE ko 2 × 10GE tagulla / tashar fiber
1 × PCIe Ethernet adaftar (Na zaɓi)
PCIe ramummuka 10 × PCIe 3.0 ramummuka (daidaitattun ramummuka takwas, ɗaya don mai sarrafa ajiya na Mezzanine, ɗaya don adaftar Ethernet)
Tashoshi Mai haɗa VGA na gaba (Na zaɓi) Mai haɗa VGA na baya da tashar tashar jiragen ruwa
5 × USB 3.0 masu haɗin (ɗaya a gaba, biyu a baya, da biyu a cikin uwar garken)
1 × USB 2.0 mai haɗawa (Na zaɓi)
2 × MicroSD ramummuka (Na zaɓi)
GPU 3 × dual-slot wide GPU modules ko 4 × faffadan GPU mai ramuka guda ɗaya
Turin gani Motocin gani na waje kawai 8SFF faifan tuƙi suna goyan bayan ginannun fayafai na gani
Gudanarwa HDM (tare da sadaukarwar tashar jiragen ruwa) da H3C FIST
Tsaro Goyan bayan Gano Kutsewar Chassis, TPM2.0
Samar da wutar lantarki & samun iska Platinum 550W/800W/850W/1300W/1600W, ko 800W –48V DC samar da wutar lantarki (1+1 redundancy) Masoya masu zafi masu musanyawa (yana goyan bayan sakewa)
Matsayi CE, UL, FCC, VCCI, EAC, da dai sauransu.
Yanayin aiki 5°C zuwa 50°C (41°F zuwa 122°F)Mafi yawan zafin jiki na aiki ya bambanta ta tsarin uwar garken.
Girma (H × W × D) Ba tare da bezel na tsaro: 87.5 × 445.4 × 748 mm (3.44 × 17.54 × 29.45 in) Tare da bezel tsaro: 87.5 × 445.4 × 769 mm (3.44 × 17.54 × 30.28 a)

Nuni samfurin

333
6652
955+65
496565
4900
5416154
4900
h3c-1

  • Na baya:
  • Na gaba: